ForumNet
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ForumNet

chào mừng các bạn đã đến với ForumNet

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
LamPro
Admin
Admin
LamPro

Nam Tổng số bài gửi : 29
Hiện đang là : Học sinh
Tính cách : Có trời mới biết dc tính cách của tui

Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn)   Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) I_icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:42 pm

1)Góc lag tàu chở hàng-TD
Hiện nay có nhiều bạn quan tâm đến việc chui vào góc lag trong map tàu chở hành nên mình mạo muội post bài hướng dẫn cách bạn , tuy nhiên xin lưu ý là cái này lí thuyết và thực tế khá khác nhau nên có người đọc qua là làm được ngay, có người đọc mãi làm mãi mà ko được, vì thế bạn nào ko làm được thì nên tự biết mình gà chứ đừng nên chửi người post là lừa đảo
Vị trí : Chắc ai cũng biết đó là mép thùng ở hầm , chỗ để trèo lên chòi cao cao bắn tỉa xuống đó , xem hình dưới để rõ hơn
Cách chui vào : nhảy lên cái thùng gỗ, ngồi quay mặt vào góc tường, giữ chặt nút sang phải + chuột trái , làm thế nào mà người mình từ từ lùi lại là đúng, sau khi lùi lại gần hết cái thùng thì đột nhiên mình sẽ bị kẹt lại và không thể di chuyển được nữa. ngay lúc đó nhanh chóng quay mặt vào tường và ấn tiến , sang trái, sang phải ( mặc địng là W,A,D) ngay lập tức mình sẽ chui được vào góc lag đó, sau khi vào góc lag thì gần như là mình nhìn được xuyên tường và cứ thấy thằng nào gần thì bắn, nhất là mấy thằng đứng trên thùng nhà nó. Chú ý là phải rất cảnh giác kẻo có thằng bên nó nhảy sang thùng bên mình và cho mình xơi 1 con dao ngay vì sao ư, đơn giản là khi chui vào góc lag đó thid chỉ nhìn thẳng được, các góc nhìn nghiêng đều bị hạn chế khá nhiều
Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) Lag

2)Góc lag phòng thí nghiệm
Hướng dẫn cách vào: Di chuyển xuống hầm lại vị trí chỗ thùng trên ảnh, Bấm Ctrl + D ( qua phải), lui từ từ cho đến lúc kẹt, lúc này ấn 2 phím W + D chĩa chuột qua bên phải là vào trong hết, ko bị kẹt ( 99 % thành công)
Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) Crossfire20080507_0000

3)GÓc lag viện nghiên cứu
Cách làm :
+ Đi vào cái cống hình chữ U {cái cống đi vòng quanh cái trụ}, vào đó sẽ có một chỗ có 3 cái ống {hình như vậy}, trên đó có một cái van, ở đó hay xì khói ra. Ok vậy là xong địa điểm.
+ Đợi đến khi chỗ đó xì khói ra bạn nhảy lên cái van, đứng dậy vậy là lòi cái đầu lên trên được như trong hình.

Theo mình nghĩ cái này có lợi cho ghost hơn, vì tàng hình. Cái này đã được mình làm thành công. Chúc các bạn vui vẻ. Thân.
Bài viết sử dụng tư liệu từ nhiều nguồn khác nhau, được biên soạn lại bởi finalswordman.
Sỡ dĩ có cái tên Chặn đầu ghost thì các bác đọc ở dưới sẽ hiểu nha
Cách làm này :
B1hải là chơi bên GR nha.
B2:Ra bên cầu thang (A site) 1 người ngồi trên thanh cầu thang gần tường.
B3:Mình nhảy lên người đang ngồi đó thì sẽ lên đc ống phía trên của BL và chạy vào tỉa.
Chú ý : Khi làm như trên là lúc bắt đầu trận rồi nhanh tay cho nó chạy đến(A site),nhớ là lúc đầu Ván nhé.
Chạy vào rồi nhanh tay ấn Ctrl và thả liền ra lần lần sẽ đc ý mà

Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) 70436594ry5
http://mylove.newstarforum.com
Xu_ken
Binh Bét
Binh Bét
Xu_ken

Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn)   Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn) I_icon_minitimeSat Sep 20, 2008 4:23 am

hay hay e^' nho*`...m0j' thu~ nghiem dc tau` cho~ hag` thuj...du` sao cug` thank tahnk...

Một số góc lag của cross fire (có hướng dẫn)
Trang 1 trong tổng số 1 trang